Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ooooooooo ครัวขนมหวาน @ มันเทศเชื่อม ooooooooo ติดต่อทีมงาน

ทาก  สวัสดีค่ะ กลับมาทักทายพี่ ๆ น้อง ๆ ก้นครัวอีกครั้ง หลังจากที่ไม่ได้มาทักทายกันซะนานเลย  ช่วงนี้ว่างมากมาย....เริ่มกลับมาเข้าครัวเหมือนเดิมค่ะ

ทาก  ไม่ได้มาก้นครัวซะหลายเดือน ไม่รู้ยังมีใครจำกันได้อีกหรือเปล่านะคะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ  ถึงจะจำกันไม่ได้  ขอแค่เข้ามาทักทาย และอ่านกระทู้เจ้าของกระทู้ก็ดีใจแล้วค่ะ

ทาก  เมนูวันนี้เป็นขนมหวานค่ะ  พอดีเพื่อนสนิทกลับบ้าน แล้วหอบหิ้วมันเทศมาฝากจากต่างจังหวัด ไม่รู้จะทำอะไรดี เลยนำมาเชื่อมซะเลย

ทาก  ว่าแล้วก็มาดูกันดีกว่าว่าหน้าตา มันเทศเชื่อมของเจ้าของกระทู้เป็นยังไง

จากคุณ : KowneawMooping@Moobambam
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 21:17:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com