Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่วมส่งท้ายกับรายการภัตตาคารบ้านทุ่ง 30 กันยายนนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

วันอาทิตย์ที่ 30 กันยายนนี้จะเป็นเทปสุดท้ายสำหรับรายการทำอาหารแบบบ้าน ๆ บรรยากาสชนบท ดูไปคิดถึงบ้านต่างจังหวัดไป กำลังจะลาจอแล้วในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ น่าเสียดายรายการดีๆนะครับจะไม่มีให้ดูกันแล้ว สำหรับแฟนคลับรายการภัตตาคารบ้านทุ่งอย่าลืมมาส่งท้ายรายการกันนะครับ แอบสงสัยอยู่พักหนึ่งครับเวลาดูรายการนี้ช่วงหลังจะไม่มีโฆษณาคั่นรายการเลยแม้แต่ตัวเดียว รายการจะยิงยาวเลยตั้งแต่ต้นจนจบครับ แต่ผมไม่ทราบนะครับว่ารายการใหม่อะไรที่จะมาลงจอแทนในช่วงเวลาเดียวกันนี้ครับ

จากคุณ : เอ็มทียู
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 55 11:49:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com