Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### มาขออวดผลงานขนมที่ทำในช่วง1ปีที่ผ่านมาค่ะ :) #### ติดต่อทีมงาน

แนะนำตัวก่อนนะคะ
ชื่อเอมค่ะ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่จะมารีวิวแบบจริงๆจังๆครั้งแรก หลังจากที่ปกติจะตั้งกระทู้ถามซะมากกว่า
ปีนี้เอมอายุ17ปีค่ะ ความจริงรู้จักเว็บพันทิปและส่องๆบอร์ดนี้มาตั้งแต่ประมาณม.2-ม.3แล้ว แต่ช่วงนั้นรู้สึกยังเด็กเกินไปที่จะเล่นแบบเอาจริง(5555) ตอนนี้เอมรู้สึกว่าเาโตพอที่จะ"โชว์ของ" แล้วล่ะค่ะ

เมื่อสิงหาคม 2011-มิถุนายน 2012 ได้มีโอกาสไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนที่ประเทศสหรัฐอเมริกา เป็นช่วงเวลา10เดือนที่ได้ทำขนมอย่างล้้นหลามมาก เพราะอยู่ไทยเอาแต่เรียน ไม่ได้ทำเลย YY

เอมอยากเอาผลงานตั้งแต่เริ่มทำชิ้นแรก จนไปถึงครั้งล่าสุดที่ทำนะคะ ช่วยติชมกันด้วยนะค้า

จากคุณ : menimia
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 18:03:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com