Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] << YuMmY OuTinG >> เข้ามาหม่ำ อาหารอิตาเลี่ยน เชฟตกรอบ แต่ผมชอบ กันครับ << Italian food by เชฟไกร >> ติดต่อทีมงาน

วันก่อน ช่วงเย็นไปธุระแถวหน้ารามฯ แวะเข้าไปที่เมเจอร์ฮอลลีวูด์  (Major Hollywood) รามคำแหง 37 มาอีกแล้วครับ

ปิดเทอมน้องชายสองคนไปอยู่ที่บ้านสมุทรปราการกับอากงอาม่า ผมเลยพาน้องสาวติดมานั่งรถเล่นด้วย

ร้านนี้ผมเคยมารอบแล้ว แต่กินคนเดียว วันนี้มาสองคน จะเป็นยังไง

มาหม่ำอาหารอิตาเลี่ยนด้วยกันนะครับ ^^

ปล. รีวิวตอนที่มาร้านนี้ครั้งแรก

http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2012/08/D12545180/D12545180.html

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 03:05:18

จากคุณ : Are Yoi
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 02:30:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com