Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** คลับมังสวิรัติเปิดอย่างเป็นทางการแล้วจ้า ***{แตกประเด็นจาก D12729057} ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่พยายามกันมานาน คลับมังสวิรัติของเราก็ได้ก่อตั้งขึ้นอย่างเป็นทางการแล้วค่ะ ต้องขอขอบคุณทุกคนอย่างมากเลย ที่ให้ความสนใจกันอย่างดีและมาร่วมลงชื่อกันอย่างคับคั่งค่ะ หวังว่าคลับของเราจะเป็นที่รวมตัวสำหรับผู้ที่สนใจในการกินผัก มาแลกเปลี่ยนความรู้กันนะคะ ดีใจมากที่เปิดต้อนรับเทศกาลกินเจได้พอดีเลย อิอิ

ความจริงเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมานี้เราได้ทำการโทรจิกทางฝ่ายสมาชิกไปเล็กน้อย ทางนั้นก็พูดเหมือนว่ายังไม่ได้รับเรื่องซะงั้น จนเราต้องย้ำว่าส่งไปแล้ว ถึงจะได้ถามอีเมล์เรา และบอกว่าให้เรารอการติดต่อกลับ เราเองไม่กล้ารายงานความคืบหน้าแบบตรงเด๊ะๆตามที่ได้คุย เดี๋ยวพาลใจเสียกันไปหมดเปล่าๆ เลยพยายามใช้คำว่ากำลังดำเนินการอยู่ ให้มันดูน่าฟังนิดนึง ฮ่าๆๆ ไม่รู้พันทิปจะด่ามั้ย พอได้คลับแล้วเอาชั้นมาแฉเลยนะยะหล่อน หลังจากนั้นเราก็รออีเมล์อยู่หลายวัน ก็ไม่เห็นมีอะไรจะส่งมาเลย ตอนแรกคิดว่าเขาอาจจะตั้งคลับให้เลยก็ได้ ก็เฝ้าจับตาดูบรรทัดบนของบอร์ดทุกวัน ก็ไม่เห็นว่าจะมีการแนะนำคลับเราเลย ยังไม่ได้จัดการให้แน่ๆ จนเมื่อกี้ค่ะ นึกยังไงไม่รู้ ลองกดเข้ามาดูตรงคลับ ก็พอว่ามี่ชื่อคลับของเราแล้ว ดีใจสุดๆไปเลยค่ะ

เดี๋ยวเราจะไปตั้งกระทู้ประเดิมคลับเลยนะคะ เป็นกระทู้แนะนำตัวสมาชิกแล้วกัน จะได้รู้จักทั่วถึงค่ะ แล้วก็คงจะติดต่อทางพันทิปอีกที เพื่อให้เขียนแนะนำคลับที่บรรทัดบนสุดของบอร์ดให้ด้วย คนอื่นๆที่ยังไม่ทราบจะได้ติดตามเราได้ถูกค่ะ

จากคุณ : เทเลทับขี้
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 14:57:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com