Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** The China House #3 *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ สาวน้อยประแป้ง สาวน้อยประแป้ง สาวน้อยประแป้ง

สัปดาห์ก่อนขณะกำลังคิดว่าจะพาคุณแม่ไปหม่ำอะไร ก็มานั่งดู ๆ รีวิวที่ผ่าน ๆ มาค่ะ อยากจะพาไปหม่ำอาหารจีนซักหน่อย (หลัง ๆ ชักจะจับทางคุณแม่ได้แล้วว่าท่านไม่ชอบติ่มซำและอาหารจานเดียวแบบที่ทำได้ที่บ้านค่ะ ถ้าจะพาไปทานอาหารจีนต้องเป็นจานที่ทำไม่ได้ที่บ้านค่ะ แบบว่าพิเศษ ๆ หน่ะ)

ดู ๆ ไป ดู ๆ มาก็มาคิดได้ว่ายังไม่เคยพาคุณแม่ไปที่ร้านนี้เลยนะคะ เคยไปสองครั้งไปกับเพื่อน ๆ ตลอด และไปกินแต่บุฟเฟ่ต์ค่ะ คิดได้ดังนั้นจึงเลือกที่จะพาคุณแม่ไปหม่ำอาหารจานเดียวที่ร้านนี้นะคะ

The China House
โรงแรมแมนดาริน โอเรียนเต็ล
ที่อยู่:  เลขที่ 48 โอเรียนเต็ล อเวนิว บางรัก กรุงเทพฯ  10500
โทรศัพท์:  02-6599000

เปิดวันอังคารถึงวันอาทิตย์:  11:30 น. - 14:30 น. และ 18:30 น. - 23:30 น.

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 55 20:03:02

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 55 19:32:45

แก้ไขเมื่อ 13 ต.ค. 55 19:21:12

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 55 19:17:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com