Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

CR Kin Ramen รัชโยธิน + I berry ติดต่อทีมงาน

ซุ่มดูร้านนี้มานานแล้วครับเห็นในรีวิวก้นครัว ก็เลยอยากไปลองทานบ้างแต่ไม่มีใครไปด้วย วันนี้ก็เลยฉายเดี่ยวไปที่เมเจอร์รัชโยธินครับ เพิ่งรู้ว่าข้างหลังเป็น อเวนิว รู้สึกว่าสวยดี มาเป็นครั้งแรกด้วย ฮ่าฮ่า

ปล.มือใหม่หัดถ่ายครับ ภาพเบลอภาพไม่สวย ขออภัยครับ ใช้กล้องมือถือถ่ายครับ

ปล.2 เรื่องรสชาติ ขอไม่พูดถึงนะครับ แต่จะบอกว่าชอบหรือไม่ชอบแทน เพราะผมไม่เคยกินของพวกนี้ เลยไม่รู้รสชาติว่าอันไหนอร่อยไม่อร่อยครับ (ผมเป็นคนง่ายๆครับ กินได้หมด อันไหนชอบก็กินได้เรื่อยๆ)

ราคารวมภาษีอยู่ที่ 430 บาทครับ แต่ผมใช้บัตรนักศึกษาเหลือแค่ 385 ครับ เวลา 1.45 ชั่วโมง รวมน้ำแล้วครับ

มาเริ่มกันเลยครับหน้าร้านไม่ได้ถ่าย

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 55 19:48:20

จากคุณ : Ornstein
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 19:43:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com