Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้านอาหารสวยๆ อาหารอร่อย พนักงานใจดีแถวทองหล่อเอกมัย ให้หน่อยค่ะ จะเซอร์ไพร์สามีวันเกิดค่ะ^^ ติดต่อทีมงาน

มีหลายเสียงแนะนำ mellow, white cafe, 4garcons, primavera

จขกท. ไม่เคยไปซักร้านเลยค่ะ ช่วยแนะนำที หรือร้านนอกเหนือจากที่บอกไปก็ได้ค่ะ แต่ขอโซนทองหล่อหรือเอกมัย

มีเค้กอร่อยด้วยจะดีม๊ากค่ะ จะเซอร์ไพร์เค้าด้วยการสั่งอาหารกับเค้กไว้ก่อน เพราะจะไปวันธรรมดาเลิกงานค่ำทั้งคู่ กลัวหิวตาลายรถติดแล้วจะแฟนจะหงุดหงิดน่ะค่ะ แล้วจะให้พนักงานเอาของขวัญกับดอกไม้ออกมาให้ เลยอยากได้ร้านที่พนักงานกับเจ้าของร้านใจดีด้วย

ป.ล รบกวนช่วยบอกเมนูที่อร่อยด้วยนะคะ แฟน จขกท ไม่ทานกุ้ง ไม่ทานเนื้อวัวค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^

จากคุณ : บ๊วยเม็ดสุดท้าย ขอนะ
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 55 11:19:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com