Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวแรกในชีวิต กับร้านที่ทำให้ผมลุกขึ้นมารีวิว! ร้านไก่ย่างร้านใหม่บนเกษตร-นวมินทร์ ติดต่อทีมงาน

ขอพาชาวก้นครัวไปลองร้านไก่ย่างเปิดใหม่เส้นเกษตร-นวมินทร์นะครับ
ชื่อร้าน "ร้านไก่กระต๊อบ"
ร้านนี้อยู่แถวบ้านผมเอง เปิดไม่นานมาก เค้าจะมีป้ายบอกว่า เป็นไก่ย่างสูตรโบราณ ไอ้เราก็ถนัดเรื่องกินไก่อยู่แล้ว เลยลองดู

ร้านนี้โลเกชั่นไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ โดนหมู่บ้านบังมิด
สังเกตุง่ายๆ เจอบิลบอร์ดอารียา ก็เจอเลยครับ

จากคุณ : blackMH
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 55 15:54:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com