Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสูตรน้ำพริกกะปิ เริ่ดๆ หน่อยน๊า ติดต่อทีมงาน

ออกตัวก่อนเลยว่าทำอาหารไม่เป็นเลยค่ะ พอดีเพิ่งจะมีแฟน ก็เลยอยากเอาใจคุณแฟน แต่ไม่รู้จะทำอะไร ยังไง ก่อนเลย( กลัวเค๊าไม่มาขอ ทำกับข้าวไม่เป็น) พอดีคุณแฟน ชอบปลาทูมากๆๆๆ เลยค่ะ เลยอยากจะเอาใจด้วยการทำ น้ำพริกปลาทูให้กิน แต่!!! ไม่เคยทำเลย สูตรก็ไม่รู้ เลยอยากรบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ ใจดี แนะนำ สูตร มัดใจหน่อยได้ไหมคะ พอดีคุณแฟน อายุเยอะแล้ว ส่วนตัวเรายังเด็กน้อยอยู่เลย อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าน๊าาาาา

จากคุณ : toriyama
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 55 12:33:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com