Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้านหอยทอดอร่อยๆด้วยค่ะ จะซื้อไปฝากคุณแม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอแถบม.เกษตร งามวงศ์วาน ประชาชื่นนะคะ
ไปแถบเยาวราชนี่เราไปไม่ทันจริงๆค่ะ

คือเนื่องจากหนูไม่ได้กลับบ้านนานแล้ว ก็ถามคุณแม่ว่าอยากทานอะไรเป็นพิเศษ
แม่หนูก็บอกว่าหอยทอด ถึงจะเย็นแค่ไหนก็อยากกินที่อร่อยๆๆ
หนูก็อยากไปซื้อให้คุณแม่อ่ะค่ะ แต่วันนั้นหนูมีเวลาแค่สามชั่วโมงในการไปซื้อให้
ก็เลยขอในแถบที่มั่นใจว่าไปได้อ่ะค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : piggiemomae
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 15:46:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com