Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] << YuMmY OuTinG >> เข้ามาหม่ำ บุฟเฟ่ต์ ปิ้งย่าง จิ้มจุ่ม โคขุนโพนยางคำ ถนนลาดพร้าว-วังหิน กันครับ << The Season >> ติดต่อทีมงาน

คราวก่อนก็แวะไปหม่ำร้านบุฟเฟ่ต์โคขุนอีกร้านนึง ในซอยนี้มารอบ ร้านก่อนดีตรงซีฟู้ดตรึม ร้านนี้ราคาถูกกว่าร้านที่เคยรีวิวนิดหน่อยครับ

แถวบ้านเรียกซอยสะพานเหล็กครับ ร้านอยู่ติดกันกับบอยโพนยางคำครับ

คนมักใช้เป็นทางลัดจากถนนรัชดา ซอยอาภาภิรมย์ มาถนนลาดพร้าววังหิน โรงเรียนบุญฤดี ระยะเวลาแว้น จากโชคชัย 4 บ้านผม 5 นาที ครับ

แต่ถ้าขับสี่ล้อไปต้องขับไปอ้อมซอยเสีอใหญ่ ใช้เวลาร่วม 20 นาทีครับ

วันปิดเทอมสบายๆ แดดร่มลมตก หม่ำโคขุนโพนยางคำ ร้านเดอะซีซั่น ด้วยกันครับ ^^

จากคุณ : Are Yoi
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 19:34:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com