Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....ตอนเล็กเรียก ข้างไฝ....โตไป เรียก ข้างปาน........ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สมาชิกที่รักทุกๆท่าน ทุกๆล้อคอิน  คงสบายกันดีใช่ไหม?ครับ  ท่านที่กินเจ ก็คงจะได้บุญได้กุศล จากการละเว้นทานเนื้อสัตว์ในรอบปี ออกเจกันแล้วในวันนี้ คงได้กลับไปทานอาหารอร่อยๆ แทนอาหารที่ทำจากแป้งและพืช กันนะครับ

สัปดาห์ที่ผ่านมา ตะโก มีคิวไปอบรม (ทำตัวไม่ดี เจ้านายเลยให้ไปอบรม) ที่พัทยา โดยมีลูกค้าซึ่งตะโกต้องทำหน้าที่ แทนเจ้านาย โดยพาไปรับรองเกือบสัปดาห์  ตะโกเลยไม่ว่างที่จะเข้ามาทักทายเพื่อนๆสมาชิกครับ

ก่อนจะไป กทม ตะโกคิดไว้ว่าจะตั้งกระทู้ โพสเรื่องปลา แต่เวลาไม่มี จึงต้องเลื่อนเป็นวันนี้แทนครับ

สำหรับรีวิวต่อไป คงต้องเป็นการ บอกกล่าว แนะนำ ตำหนี ในเรื่องอาหารที่ได้ไปสัมผัสมา ทั้งที่พัทยาและกทม เอาไว้จะรีวิวให้ชมกันครับ  วันนี้ไปเข้าครัวกับตะโก กันดีกว่า

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 16:11:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com