Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตร้านอาหารในดวงใจโซนชะอำ-หัวหิน ที่ฝีมือรสชาติอาหาร จากวันวานที่เคยได้กินจนถึง ณ วันนี้ รสชาติยัง“ความสด + อร่อย + ติดต่อทีมงาน

flower  จากที่เพื่อน ๆ หลายคนเคยแนะนำ เคยรีวิวร้านอาหารมา  ปัจจุบันนี้จะมีบางร้านที่รสชาติอาหารไม่คงที่ ราคาอาหารปรับขึ้นไปแพงเวอร์มาก ๆ  การบริการก็ไม่ค่อยดีเหมือนเดิม ... บางร้านอาจจะเสียรู้ค้าไปโดยไม่รู้ตัว อิอิอิ เราล่ะไว้แล้วกันค่ะ  

เรามาโหวตร้านอาหารที่ยังคงมาตรฐานจากวันวาน ถึง วันนี้ .......
ที่ยังคง “ความสด + อร่อย + ราคาน่าคบหา + บริการกันเอง” ดีกว่าค่ะ  
**ขอร้านเดียวในดวงใจน่ะคะ + ครั้งสุดท้ายที่มากินค่ะ (จะได้รู้ว่าล่าสุดของรสชาติที่ไม่เปลี่ยนแปลง)  + ขอเมนูโปรดที่มากี่ครั้งคุณก็ไม่พลาดการสั่งเมนูนี้ค่ะ

*** รายชื่อร้านอาหารค่ะ... ที่เคยมีการแนะนำกันไว้ค่ะ”  จะมีนอกเหนือจากนี้ก็ได้นะคะ
ร้าน สังเวียนซีฟู๊ด
ร้าน ไข่มุก
ร้าน ครัวสะพานปลา
ร้าน ครัวเม็ดทราย  
ร้าน ยิ่งรวยซีฟู้ด+พาฟู  
ร้าน ลัคกี้ซีฟู้ด
ร้าน ชายเล ซีฟู้ด
ร้าน ชมทะเล  
ร้าน ระเบียงจันทร์
ร้าน ชาวเล
ร้าน แซ่บ  
ร้านป้าฮี๊ด
ร้าน ครัวกาญจนา  
ร้าน รับลม ชมตะวัน + มิตรหมู  
ร้าน น้องกะตังค์
ร้าน เพ็ญโภชนา
ร้าน อาเล็ก ซีฟู้ด (สะพานปลาชะอำ)

จากคุณ : Donut_ty
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 17:35:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com