Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**ช่วย..แนะนำร้านอาหาร ที่...หลวงพะบาง** ด้วยค่ะ... ติดต่อทีมงาน

อาหารเช้า ... มีอะไรบ้างคะ...เช่น เฝอ ไข่กระทะ  ขนมปังฝรั่งเศส  โจ๊ก  ข้าวเปียก...

อาหารกลางวัน... ตำลาว ฯลฯ  ...และ อะไรบ้าง  ??

อาหารเย็น.. ควรไปทานที่ร้านไหน  ได้หมด อาหารลาว ไทย ฝรั่งเศส

......................................

ขอชื่อร้าน  และ พิกัด ด้วยค่ะ...

ขอบคุณนะคะ
...................................

ปล. จากที่ได้ หากระทู้เก่า ๆ เห็นแต่ร้าน เบอเกอรี่ Joma ค่ะ

จากคุณ : คุณหนูเรือนเล็ก
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 15:14:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com