Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้าน Premium Sushi ทีครับ ติดต่อทีมงาน

แนะนำร้านซูชิดีๆหน่อยครับ เอาแบบราคาพอรับไหวนะครับ

กิน 2 คน มีงบ 2000บาท (ไม่สั่ง พวก โอโทโร่ หรือ ชิวโทโร่)
กินกันไม่เยอะครับเลยคิดว่างบประมาณนี้น่าจะพอ

ไม่เอา Masa หรือ Shori นะครับ สาเหตุคือ  Masa เดี๋ยวนี้คนบ่นเยอะ แถมคนกินเยอะรอนาน
ส่วน Shori เดินไกลมาก ขึ้น BTS แล้วต่อ MRT แล้วต้องเดินไปอีก

ส่วนใจ Toro Sushi กับ Homono Sushiที่พารากอน แต่ไม่รู้ว่าเป็นอย่างไร อยู่ตรงไหน แล้วดีมั้ย

หรือมีร้านอื่นแนะนำ(เลียบBTS) ร้านอะไรและอยู่ตรงไหนครับ ช่วยแนะนำที

ขอบคุณครับ

จากคุณ : darkness2
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 19:02:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com