Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^...^ ใครเคยไปงานลดราคาสินค้าเตาอบ otto บ้าง ^-^ ติดต่อทีมงาน

สอบถามหน่อยนะคะ ว่าสินค้าที่เอามาลดราคาจะมีหลายรุ่นหลายตัวมั้ยคะ แล้วเค้าลดเยอะมากมั้ยอะคะ หรือว่าที่จะเอามาลดราคาจะเป็นพวกราคาแพงๆ เท่านั้น หรือว่ามีทุกรุ่น ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ พอดีเราจะเอามาทำขนมขายเล็กๆ น้อยๆ น่ะค่ะ ทำพวกเค้กกล้วยหอม เค้กเนย ที่ใส่ถ้วยเล็กๆ เบอร์ 2216 หรือไม่ก็ 2416 น่ะค่ะ ควรจะใช้รุ่นไหน ขนาดเท่าไหร่ดีคะ

ปล. งงกับขนาดด้วยค่ะว่าทำไมถึงเรียกเป็นลิตรหล่ะคะ หน่วยลิตรมาจากอะไรเหรอคะ เช่น เตาอบ 28 ลิตร สามารถอบขนมที่มีขนาด 28 ลิตร แบบนี้หรือเปล่าอะคะ

จากคุณ : โดเรม่อนทมิฬ
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 11:29:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com