Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอส่งการบ้าน "คุณครูประสานไมตรี"..เมนู "ข้าวซอยน่องไก่ เมนูแห่งความรัก" ติดต่อทีมงาน

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ...เป็นกระทู้แรก..ครั้งแรกของการออกสื่อ ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยนะคะ...

ชื่อ นุ้ยหนุ่ยค่ะ...ปัจจุบันอยู่เมืองไซตะมะ ประเทศญี่ปุ่น...แม่บ้านจำเป็นค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ...

วันนี้จะส่งการบ้านคุณครูประสานไมตรีค่ะ เมนู ข้าวซอยน่องไก่ เมนูแห่งความรัก...ที่มาของชื่อเมนู..เจ้าของทุน(สามี) ชอบกินข้าวซอยมาก..ก็เลยต้องหัดทำ..กะเอาไว้มัดใจ ตามแบบที่คุณครูแนะนำน่ะค่ะ...อิอิ

ไปเริ่มกันเลยค่ะ

จากคุณ : cleaver
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 16:19:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com