Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เอ๋จังตะลอนกิน >>> MURU BBQ บุฟเฟ่ต์ปิ้งย่างบาร์บีคิวแสนอร่อย ตามรอยดีล ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวก้นครัว วันนี้ขออนุญาตมารีวิวอีกแล้วนะคะ

วันนี้จะตะลอนกินไปที่ MURU BBQ หรือ มูรูหมูกระทะ ที่สาขาพระราม 4 ค่ะ

จริงแล้วร้านนี้เคยทานครั้งนึงแล้วเมื่อประมาณปีก่อนที่สาขาวัดเทพศิรินทร์ ช่วงก่อนน้ำท่วมค่ะ โดยใช้ดีลเหมือนกัน ซึ่งอาหารอร่อยถูกปากค่ะ แต่เดินทางไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่เลยไม่ได้ไปใช้บริการอีก

แล้วเมื่อไม่นานมานี้ได้ดูรีวิวของคุณ Pikaball แล้วเกิดอยากทานอีก โดยคราวนี้เค้าเปิดสาขาใหม่ที่พระราม 4 ซึ่งเดินทางสะดวกกว่า และยังมีดีลแบบบุฟเฟ่ต์อีก ซึ่งคราวก่อนเป็นดีลแบบอลาคาร์ทค่ะ ก็เลยจัดดีลไป ตามรอยคุณ Pikaball ค่ะ

ราคาตามดีลแบบบุฟเฟ่ต์ที่ไปมานะคะ 359 ฿ Net ค่ะ

จากคุณ : A+chan>>ka
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 15:09:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com