Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตาอบ otto นี่ดีทุกรุ่นเลยหรือเปล่าคะ มีรุ่นไหนควรยกเว้นมั๊ยคะ? ติดต่อทีมงาน

ได้ข่าวว่าต้นเดือนหน้าจะมีงาน sale กระหน่ำของ otto
อยากจะขอให้ช่วยแนะนำรุ่นเตาอบ และเครื่องตีแป้งสำหรับมือใหม่สัก 2 - 3 รุ่นน่ะค่ะ
ไม่เน้นใหญ่มาก แต่ก็อยากจะพออบเค้ก 2 ปอนด์ไหวค่ะ
แล้วถ้าจะซื้อในงาน ควรตรวจเช็คส่วนไหนบ้างคะ? (เพราะเขาไม่ให้เปลี่ยนคืนใช่มั๊ยคะ?)
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ปล. นอกจากพวกเครื่องครัวแล้ว พวกเครื่องดูดฝุ่นอะไรพวกนี้มีลดมั๊ยคะ
และคุณภาพเป็นยังไงบ้างคะ โอเคหรือเปล่า?
ถามเยอะหน่อย แต่ขอบคุณสำหรับทุกคนตอบล่วงหน้าเลยนะคะ ^^"

จากคุณ : nibble
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 16:32:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com