Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กับแกล้มรสแซ่บ!!!!! ติดต่อทีมงาน

มือใหม่หัดรีวิว...ผิด ถูก ตก หล่น ให้อภัยด้วยนะครับ...

ได้ของฝากที่อยากได้มานาน ไม่ได้มาแบบสดๆนะครับ

เค๊าดองเกลือแล้วฟรีสแข็งมาให้ ของฝากนั้นคือ" เห็ดโคน "ครับ

วันนี้ผมขอนำเสนอเมนู ยำเห็ดโคนรสแซ่บ

ทำง่ายๆ ตามแบบฉบับของผมเอง ไม่ชอบอันไหนก็ไม่ใส่ ชอบก็ใส่เยอะๆ

มาชม ชิม กันครับ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 08:48:28

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 08:41:16

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 08:40:16

จากคุณ : ลูกเถ่าชิ้ว
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 08:19:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com