Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมนูใหม่ KFC มาดูกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวาน เราไปทาน kfc ที่สาขาเอสพลาดนาดรัชดาค่ะ สั่งสลัดมา แล้วพบกับอะไร ลองดูตามภาพนะคะ

เรานำถ้วยสลัดนั้นไปแจ้งพนักงานที่หน้าเคาท์เตอร์ แทนที่พนักงานจะตกใจหรือแปลกใจ แต่ไม่มีเลยค่ะ รับไปวาง แล้วตักถ้วยใหม่มาให้ โดยที่ไม่มีคำขอโทษสักคำ

แถมสีหน้าก็ยังเฉยชาใส่เรา เหมือนไปกวนเวลาทำงานของเค้า สรุปได้ถ้วยใหม่มาก็ทานไม่ลงอยู่ดี

เพราะถ้วยพวกนี้มันซ้อนรวมกันอยู่ ถ้าราขึ้นใบนึง มันก็ต้องเกาะใบอื่นๆแน่ แค่อาจจะมองด้วยตาไม่เห็น

kfc คุณช่วยปรับปรุงคุณภาพและการบริการหน่อยนะคะ เป็นร้านอาหารที่เราชอบทานมาตั้งแต่เด็กๆ เจอแบบนี้คงขอลาขาด ไม่คุ้มกับสุขภาพที่เสียไปแน่

เราได้ไปโพสที่เพจ kfc thailand แล้วแต่ยังเงียบ สงสัยเรื่องเชื้อรานี่จะเป็นเรื่องปกติธรรมดาของร้านนี้มั้งคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ~อยากให้โลกนี้มีแต่กลางคืน~
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 10:50:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com