Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@^-^@ กระดูกอ่อนไก่ผัดกะเพรา...จากแดนอาทิตย์อุทัย @^-^@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ..วันนี้นุ้ยหนุ่ยจะมารีวิวผัดกะเพราค่ะ..

ผัดกะเพรา..เป็นอาหารเหลาประจำบ้านค่ะ สารพัดจะกะเพรา..
กระดูกอ่อนก็เป็นของโปรด..ปกติจะย่างเกลือ...เปลี่ยนเป็นผัดกะเพราบ้างดีกว่า
จานนี้ใส่ถั่วฝักยาวค่ะ (เจ้าของทุนชอบ) ก็จัดให้ค่ะ ตามประสาแม่บ้านที่ดี?

จากคุณ : cleaver
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 55 19:37:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com