Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< ชายกางขอเชิญชวนมาลงชื่อไปร่วมอบรม Bakery 7 ชนิด กับบริษัทเกตุวานิชฯ กันครับ >> ติดต่อทีมงาน

ผีเสื้อ...  จากกระทู้เดิม ที่ได้ตั้งไว้ให้ทราบกันล่วงหน้านี้ครับ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D12769374/D12769374.html

ผีเสื้อ...  วันนี้  ตามที่ได้นัดหมายกันไว้ว่า จะเปิดให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ และน้อง ๆ ผู้ที่สนใจจะเข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้ ได้ลงชื่อกัน  จึงได้มาเปิดกระทู้นี้ให้ลงชื่อกัน เพื่อผู้ที่สนใจจะไปร่วม จะได้มาลงชื่อกันไว้ เพื่อประโยชน์กับตัวของท่านเองต่อไปครับ

ผีเสื้อ...  ในการนี้  ขอร้องเพียงอย่างเดียวครับ  อย่าลงชื่อแทนกัน และผู้ที่ลงชื่อไว้แล้ว ขอให้ไปตามที่ได้ลงชื่อไว้ เพื่อที่ท่านจะได้ไม่เป็นผู้ลงชื่อแบบเปล่าประโยชน์ และผู้ที่ลงชื่อไม่ทัน อาจจะหมดโอกาสดี ๆ ตรงนี้ไปครับ

ผีเสื้อ...   สำหรับท่านที่เคยสอบถามไว้ว่า  ไม่เคยมีความรู้ด้านทำ Bakery มาเลย  แต่อยากจะทำ  หรือท่านที่คิดอยากจะลองทำดูเป็นครั้งแรก  จะสามารถเข้ามาร่วมกิจกรรมนี้ได้หรือไม่ ...  อย่าลังเลครับ  มาลงชื่อแล้วไปสานความฝันที่ท่านคิดให้เป็นความจริงกันครับ  เพราะงานนี้  ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ  ทั้งสิ้น  ทุกอย่างฟรี รวมทั้งอาหารกลางวันด้วยครับ

ผีเสื้อ...  กิจกรรมในครั้งนี้  ผมได้ติดต่อประสานงานกับพี่ดา แม่ค้าขนมอบไว้  เพื่อที่พี่ดา จะได้นำไปเชิญชวนใน FB อีกสายนึงนะครับ  เพราะหลายท่านที่เคยอยู่ในห้องก้นครัว แต่ก็ไปพูดคุยกันใน FB ก็มีมาก  เลยอยากจะกระจายข่าวไปอีกทางครับ

ต้องขอขอบคุณพี่ดา และพี่ ๆ เพื่อน ๆ และน้อง ๆ ทุกท่าน  ณ  ตรงนี้ด้วยครับ

จากคุณ : OverEat
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 08:33:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com