Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม Happy Sunday Japanese Brunch "Utage"@Plaza Athenee Bangkok ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ช่วงนี้ ผมว่าพวกโรงแรม ร้านค้า คงคึกคักกันน่าดูเลย
เพราะเข้าสู่ช่วงเทศกาลสิ้นปี จนถึงปีใหม่แล้วล่ะ
อย่างที่เค้าเรียกว่า High Season ล่ะ
เข้าเรื่อง ก็ได้มีโอกาสลิ้มลองที่โรงแรมนี้ล่ะครับ
โรงแรม Plaza Athenee Bangkok A Royal Meridien
ถนนวิทยุ ผ่านบ่อยมาก (นั่งรถไฟฟ้า)
กับห้องอาหารญี่ปุ่น 宴 / うたげ / อูทาเกะ
(แปลได้ว่า สุราปาร์ตี้ อั้ยย่ะ!!!)
กับบุฟเฟ่ตามสั่งในแบบเจแปนนีสสไตล์ เฮ โฮ.......เอ้ย
ซึ่งมีเฉพาะวันอาทิตย์มื้อสายเท่านั้น 12.00 – 14.30 (Last Order 14.00)
ซึ่งต่างกับต่างจากวันอื่นๆ ที่เปิด 11.30
ก็ขอขอบคุณคุณพี่ท่านนั้น ที่ได้ชวนไปทาน
จากที่ได้ทานมา ผมว่าอาหารมันน้อยไป
เพราะถ้าขึ้นชื่อว่า Brunch คงต้องมีอาหารหลายหลาก
ให้มันอลังการดาวลูกไก่ (Subaru) ห้าล้านดวงเลย (เวอร์ไปมั้ยเนี้ย haha)
แต่ว่าเมนูแต่อย่างที่ให้สั่งนั้น น่าทาน และเป็นของดีๆทั้งนั้นเลยล่ะครับ
เอาล่ะ จะน่าทานมารับชมกันเลยคร้า...........บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
02-650-8800
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลเองนะครับ
+ ราคาและอาหารในรูปภาพ อาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 20:16:17

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 19:02:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com