Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ว่าเรียนทำขนมที่เลอ กอร์ดอง เบลอ ดุสิต คุ้มค่ากับการจ่ายค่าเรียนไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือมีความสนใจอยากเรียนทำขนม อยากเป็นเชฟทำขนมเก่งๆ แต่พอเห็นค่าเรียนที่ต้องจ่ายก่อนสิ้นเดือนนี้ 231,000฿
แล้วใจมันไหวหวั่น>_< ว่าเราคิดดีแล้วใช่ไหม ที่นี่สอนดีคุ้มค่ากับค่าเรียนที่เราต้องจ่ายไปไหม
เลยอยากขอคำแนะนำจากผู้ที่พอจะทราบว่าที่นี่ การเรียนการสอนดีไหมนะคะ
ขอขอบคุณทุกๆคำแนะนำล่วงหน้านะคะ^_^

จากคุณ : หม่ามี้ของม่าเหมียว
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 21:17:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com