Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮัลโหล ฮัลเหล วันนี้แว่นเขียวมาเปิดกรุของเก่าครับผม Kickkapoo/Mountain Dew/Sarsi ติดต่อทีมงาน

Kickkapoo (3 คน)
  Mountain Dew (6 คน)
  Sarsi (5 คน)

21.43%
  Kickkapoo (3 คน)
 42.86%
  Mountain Dew (6 คน)
 35.71%
  Sarsi (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

วันนี้ผมมาถามเพื่อนๆพี่ๆครั้บว่าชอบน้ำอะไรมากที่สุดจาก 3 ตัวนี้

ผมบังเอินได้ยินคนในพันทิพย์พูดถึง คิ๊กกาปู้ กับ เม้าเทนดิว

แล้วบังเอินเดินไปเจอที่ตลาดนัด
( ตลาดนัดคนรวย มีทุกวัน พุธ ที่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ )
((มหาลัยผมอยู่แ ถนนนราธิวาทฝั่งเลยคี่ครับ หรือ ฝั่ง นางลิ้นจี่ติดสวนพลูก็มาได้นะครับ))
(((อาจจะเจอผมก็ได้ถ้าใครมาสักพุธนึง เพราะผมชอบโดดเรียนไปเดินเล่นครับของกินเยอะดี ^^)))

เห็นมีขายอยู่กระป๋องละ 25 บาท ส่วนตัวผมไม่เคยกินครับ

แต่เห็นเพื่อนๆพี่ๆพูดถึงกันมากเลยลองซื้อมาครับ (ตอนนี้ยังไม่ได้กินเลยครับอิอิ)

เดี้ยวผมลองชิมแล้วจะมาบอกนะครับว่าผมชอบตัวไหนที่สุด ^^

(BG โต๊ะกับข้าวบ้านผมเองครับ รกไปหน่อยแหะๆ)

จากคุณ : แว่นเขียว_รองเท้าม่วง_ชอบมันบด
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 13:32:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com