Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

;[CR:]^0^Pikaball ขอเสนอมินิความอร่อยในโรงแรม กินบุฟเฟ่ติ่มซำหนุกๆ "Fu Marn Lau"@Twin Tower Hotel พระราม 6 ครับ^0^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
ปล่อยของดองสักหน่อย
เมื่อเดือนก่อนก็ได้ไปที่โรงแรมนี้ล่ะครับ
โรงแรม Twin Tower Hotel
อยู่บนพระราม 6 ใกล้ๆสามย่าน หัวลำโพงเลย
โรงแรมนี้ เคยไปกินบุฟเฟ่นานาชาติมาเมื่อปีที่แล้ว
อาหารก็โอเคบางอย่าง แต่ก็เจอทัวร์ลง....เหอะๆ
มาปีนี้ ได้ไปลองบุฟเฟ่ติ่มซำบ้างล่ะครับ
ราคาสี่ร้อยนิดๆ รวมน้ำ รวมเครื่องดื่มแล้ว
ก็เป็นแบบเดินตักล่ะครับ มีติ่มซำ ขนมจีบนึ่ง ของทอด
อาหารในโดม ซุ้มซุป ก๊วยเตี๋ยว ผลไม้ ของหวาน
แต่ก็เจอทัวร์ลงอีกล่ะ จ๊ากกกก.......
โชคดีหน่อยที่เป็นทัวร์ญี่ปุ่นล่ะ ไม่ใช่ทัวร์จีน
*ใครเคยไปทานบุฟเฟ่ แล้วเจอทัวร์จีนลง
คงจะได้ลึกซึ่งกับคำว่า หายนะ ล่ะครับ
ผมเจอมาแล้ว ที่บุฟเฟ่ตรงถนนรางน้ำ หึหึๆๆ
หายนะ อย่าพูดเลยดีกว่า เปลี่ยนเป็นคำว่า หิวแล้วนะ ล่ะกัน
(คิดได้ไงเนี้ย.....)
เอาล่ะจะน่าทานขนาดไหน มารับชมกันเลยคร้า........บ

***รายละเอียดต่างๆ กรุณาสอบถามกับทางโรงแรมโดยตรงนะครับ
02-216-9555 ต่อ 11452
บุฟเฟ่ทุกวัน ตั้งแต่เวลา 11.30 – 14.30 น.
+ ของดตอบเรื่องคูปอง วอชเชอร์ โปรโมชั่นอื่นๆ บัตรโรงแรม
ทั้งหน้ากระทู้และหลังไมค์ กรุณาค้นกูเกิ้ลเองนะครับ
+ ราคาและอาหารในรูปภาพ อาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 19:09:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com