Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนมีกุ้งเยอะ ทำอะไรย่อมไม่ผิด ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ก่อน  ที่ผมเล่าเรื่องกุ้งที่แช่แข็งไว้เกือบร้อยก.ก.  ตั้งใจจะเอาไว้
ใช้ กับงานที่บ้านซึ่งจะเป็นเมนูอะไรก็ยังไม่รู้  แต่ผมแอบได้ไอเดียจากสมาชิก
ที่แนะนำ  คงจะเอาไปถ่ายทอดกับทีมงานต่อไป  งานนี้ผมคงไม่มีสิทธิ์จะไป
ยุ่งเกี่ยวกับการทำอาหารแม้แต่แอะเดียว  ถึงอย่างไรผมก็มีน้ำใจไมตรีที่รองรับ
อย่างท่วมท้นแล้ว  ระดับมืออาชีพทั้งนั้น  ผมไม่ห่วง

ที่ผมห่วงอย่างเดียว ก็คือกินกันยังไง มันจะหมดเท่านั้นเอง  เพราะดูแล้ว
มันจะออกทางกับแกล้มอย่างเดียว

เนื่องจากกลัวว่ามันจะไม่หมด  วันนี้ผมเลยชิงเอาออกมาทำอะไรเล่น ๆ
เสีย 1 ถุง

จากคุณ : สล่าปู่
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 21:53:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com