Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้าน Giant ท่านเลือกทานแบบราคาเท่าไหร่กัน + ร้าน Momo paradise ท่านเลือกทานเป็นแบบชาบู หรือสุกี้ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อครับ

ส่วนตัวผมร้าน Giant Yakiniku ยังไม่เคยลอง คิดว่าจะลองไปเร็วๆนี้ เลยขอถามท่านว่าแบบราคาเท่าไหร่ที่คิดว่าคุ้มกัน (ส่วนตัวผมชอบกินเนื้อด้วย เนื้อติดมัน) ผมสนใจสาขาชิดลม

Momo Paradise เคยไปครั้งเดียว สาขา CDC
ผมเลือกแบบสุกี้ เพราะได้ไข่ไก่ฟรีเรื่อยๆ เอามาใช้จุ่มกินแบบไข่ดิบ
คำถาม:
1. ไม่เคยลอง ถ้าเป็นแบบ Shabu ที่นี่ดีไหมครับ
2. ท่านคิดว่าเนื้อที่ให้มากินด้วยมันน้อยไปไหม มีแค่เนื้อหมู กับ เนื้อวัวเท่านั้นเอง
3. ถ้าเทียบกับร้าน Nobu Shabu (ที่ CDC) ท่านชอบร้านไหนมากกว่ากัน
ผมเคยกินที่สาขา Central World ชอบมาก มีเนื้อแกะด้วย แล้วเวลาเดินผ่านทีไร หอมทุกที

ขอบคุณครับ

จากคุณ : indeed worried
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 08:39:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com