Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามสัญญาค่ะ :: แจก label ติดกล่องขนมสำหรับปีใหม่ มาแล้วจ้า{แตกประเด็นจาก D12930934} ติดต่อทีมงาน

มาส่ง label ตามสัญญาแล้วค่ะ
จากกระทู้เดิม มีเพื่อนๆยกมือกันมามากมายเลย ต้องขอบคุณมากๆนะคะ ^__^
ขออนุญาตแปะเป็นลิ้งค์ดาวน์โหลดนะคะ ขอโทษด้วยจริงๆค่ะที่ไม่สามารถหลังไมค์ให้ทุกคนได้

ทั้งหมดมี 3 แบบ รวมทั้งหมด 7 ลาย
แยกเป็น

1 แบบกลม ใน folder จะมี 2 อย่างค่ะ คือ
-label สำหรับปริ้นท์ลงสติ๊กเกอร์
-tag สำหรับปริ้นท์ลงกระดาษ สามารถเจาะรูร้อยเชือกหรือริบบิ้นผูกกับถุงหรือกล่องได้ตามใจชอบค่ะ (แนะนำว่าเป็นกระดาษอาร์ตการ์ดที่ค่อนข้างหน้านิดนึงจะสวยค่ะ หรือปริ้นท์แล้วทากาวประกบกับอีกแผ่นก็ได้)

2 แบบ Bar คือเป็นแท่งยาวๆ
วิธีใช้ก็คือ ปริ้นท์ลงกระดาษสติกเกอร์ แล้วคาดกับกล่องขนมในทรงแนวตั้งนะคะ
จะดูดีเหมาะมากสำหรับกระป๋องขาไก่ (ทรงกระบอก) และถังออโต้ซีลครึ่งลิตรค่ะ ^^

3 แบบ สี่เหลี่ยม  ใน folder จะมี 2 อย่าง เหมือนแบบกลมเลยค่ะ

ไฟล์ทั้งหมดเป็น png ปริ้นท์ลงกระดาษ A4 ได้เลยค่ะ

**หมายเหตุตัวโตๆ ทุกแบบทุกลายเราทำเองทั้งหมดค่ะ จุดประสงค์คือแบ่งปันให้กับเพื่อนๆห้องก้นครัว เพื่อใช้ประดับกล่องขนมสำหรับแจกหรือจำหน่าย ขอความกรุณาอย่านำไปใช้ในประโยชน์ทางอื่น เช่นพิมพ์ขาย อะไรแบบนี้เลยนะคะ ;__;**
ไปดูกันดีเลยเนาะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 55 20:00:37

จากคุณ : kanOmz
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 19:52:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com