Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...Review อาหาร By.แม่ครัวตัวน้่อย >//< ... ติดต่อทีมงาน

มารีวิวอีกแล้วค่ะ แต่วันนี้ไม่ได้ไปทานที่ร้านอาหารนะค่ะ

เป็นอาหารฝีมือจขกท.เองค่ะ จริงๆแล้วจขกท.เป็นคนทำอาหารไม่เป็นเลย

อาจจะมองว่าโม้เปล่า แต่มันคือเรื่องจริงค่ะ

ครั้งแรกที่ทำอาหารคือผัดกระเพรา ปรากฎว่าพริกกับกะเทียมไหม้T_T

หลังจากนั้นก็ลาขาดจากการทำอาหารเลยค่ะ แต่ก็ฮึดสุ้อีกครั้งเลยกลับมาลองใหม่

คราวนี้พอทำได้ก็กลายเป็นคนบ้าทำอาหารไปเลยค่ะ อิอิ

พบกับแม่ครัวตัวน้อยค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 55 20:56:25

จากคุณ : NZ_Cheese
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 20:55:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com