Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Mini review คุโรดะ เอกมัย รีวิวสั้นสบายๆครับ ^_^ ติดต่อทีมงาน

เป็นการทำรีวิวครั้งแรก ในห้องก้นครัว นี่เอง ยังถ่ายอะไรไม่ค่อยครบ
เพราะตื่นเต้น+อะไรหลายๆอย่างทำให้สมองวิ่งไม่เต็มที่ 555

อันเนื่องจากวันนี้ผมได้โดดงานครึ่งวันไปทานคุโรดะกับคนสำคัญของผมคนนึง
ที่สาขาเอกมัย

ลงจาก BTS เอกมัย เดินเข้าซอยสุขุมวิท63ไปไม่ไกลมาก ร้านอยู่ด้านเดียวกับเมเจอร์ละครับ

มาถึงปั๊บ เราก็แจ้งพนักงานว่าทานแบบบุฟเฟ่

สาวสวยที่มากับผมก็สั่งอาหารอย่างคล่องแคล่ว เพราะเธอมาทานบ่อยแล้ว

แต่ผมพึ่งเคยมาแค่หนเดียว เลยนั่งดูเมนูซะนานเลย มีอาหารเยอะมากครับ

^^

แปะรูปประกอบซักนิดกับที่มาชุดแรก ซาชิมิ แซลมอน

ผมว่าOK เลยเรื่องความสดไม่รู้สึกถึงความคาวใดๆทั้งสิ้น ^^

จากคุณ : Rafracent
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 23:13:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com