Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] พาเที่ยวชมงาน HEAVENLY HOKKAIDO ของดีของอร่อยจาก เมืองฮอกไกโด ครับ งานจัดที่ ARENA 10 ทองหล่อซอย 10 ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

วันนี้ขอพาเที่ยวชมงาน HEAVENLY HOKKAIDO ครับ
รายละเอียดของงาน copy มาจาก FB ของงานนะครับ

“HEAVENLY HOKKAIDO! ของดี ของอร่อย จากฮอกไกโด!”

พบกับของดีของอร่อย ส่งตรงจากดินแดนทางเหนือของประเทศญี่ปุ่น!
ขนมหวานรสเลิศจากฮอกไกโดกว่า20ชนิดที่มีให้เลือกชิมเลือกชอป
เฉพาะงานนี้งานเดียว! พลาดแล้วจะเสียใจ!

ระยะเวลาจัดงาน : 16-17-18 พฤศจิกายน 2555 (รวมทั้งสิ้น 3 วัน)
16 (Fri) 17:00 - 21:00 / 17-18 (Sat-Sun) 12:00 – 21:00
สถานที่จัดงาน : อารีน่า 10 (ทองหล่อซอย10)
ค่าเข้าชม : ฟรี

ผู้จัดงาน : คณะกรรมการจัดงานเทศกาลฮอกไกโด (The Hokkaido Fair Committee)

มีบรรยากาศมาให้ชมเล็กน้อยครับ
ขอเชิญรับชมครับ

จากคุณ : K.R.I.T.
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 17:24:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com