Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องไลน์ Sashimi ในบุฟเฟต์หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

สมาชิกใหม่ครับ เรียนถามชาวก้นครัวหน่อยครับ ผมเองชอบทาน sashimi ปลาทูน่า Blue fin มากครับ แต่ที่เคยไปทาน buffet มาหลายแห่ง ส่วนใหญ่่ sashimi ที่ลงในไลน์จะเป็น tuna ไทยครับ (แม้แต่ lord jim, erawan, plaza athenee ก็ยังเป็น tuna ไทยครับ) ถ้าท่านใดมีแหล่งกิน buffet ที่มี blue fin (hon maguro) ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณหลายครับ

จากคุณ : WH lover
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 22:50:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com