Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้ออาหารที่ KFC เช็คราคาก่อนนะค่ะ แต่ละที่ราคาห่างกันเป็นเท่าตัว ติดต่อทีมงาน

ปกติไปซื้อของที่ห้าง ก็จะแวะซื้อพวกทาร์ตไข่ ให้เด็ก ๆ อยู่ บ่อย ๆ ค่ะ

เผอิญวันนี้ไปเดินอีกห้าง ซึ่งอยู่ในพื้นเดียวกัน ห่างกันไม่เท่าไหร่ ก็เลยแวะซื้อทาร์ตไข่ฝากเด็ก ปกติชุดละ 120 บาท มี 6 ชิ้น แถม 1 ก็เลยสั่งไป 1 ชุด โอ้แม่เจ้าเท่าไหร่รู้มั้ยคะ ราคา 234 บาทค่ะ แพงเกือบเท่าตัว จะเรียกว่าเท่าตัวเลยก็ได้ค่ะ เพราะขาดไปอีก 6 บาทก็เท่าตัวเลย เสียความรู้สึกกับ kfc จริง ๆ

น่าจะแจ้งให้ลูกค้าให้ชัดเจนเรื่องราคา ไม่ใช่ทำอย่างนี้ สงสัยต้องบอกลาถาวรกับ kfc แล้วละค่ะ

ใครจะสั่งอาหารที่ kfc เช็คราคาให้ดีก่อนนะค่ะ จะได้ไม่เสียความรู้สึกเหมือนเรา....

จากคุณ : Moon Angel
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 08:52:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com