Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอบคุณ - เอาอาหารที่ทำเลี้ยงเพื่อนฝรั่งมาอวดค่า ขอบคุณที่แนะนำค่ะ ติดต่อทีมงาน

ในที่สุด ก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ สำหรับอาหารต้อนรับเพื่อนฝรั่ง สรุปว่าเมนูที่เราทำเลี้ยงก็มี
1. ผัดไท
2. ข้าวเกรียบทอด
3. ต้มข่าไก่
4. ปอเปี๊ยะทอด
5. ส้มตำ
6. ข้าวเหนียว
7. หมูปิ้ง

อร่อยมาก ๆ ๆ เลยค่ะ เพื่อน ๆ ชมกันใหญ่ ถามกันเยอะเลย ว่าแต่ละอัน ใส่อะไรไปบ้าง ทุกอย่าง ยกเว้นต้มข่าไก่ หมดเลยล่ะค่ะ เราเลยอดกินข้าวเหนียวกับหมูปิ้งเลย วันนี้เลยนำภาพมาขอบคุณค่ะ เริ่มจากถั่วทอดก่อนนะคะ

จากคุณ : production
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 02:12:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com