Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CR ] โต๊ะจีนในงานเลี้ยงวันเกิดคุณย่า ครับ..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

วันเกิดคุณย่าอายุครบ 90 ปี แล้วลูกๆหลานๆรวมทั้งเหลนๆมากันเต็มห้องที่จองเลยทีเดียว จองไป 7 โต๊ะ คิดดูแล้วกันครับว่า ตระกูลผมจะแตกหน่ออีกไปเท่าไหร่ อิอิ..

เปิดด้วยเ้ค้กก่อนเลยแล้วกันครับ..

จากคุณ : คุณแห้ว
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 00:56:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com