Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] indy ชวนชิม ร้านน้ำเต้าหู้หย่งเหอ ถ.นราธิวาส มุ่งหน้าสีลม ติดต่อทีมงาน

ร้านน้ำเต้าหู้หย่งเหอ เป็นร้านอาหารจีน สไตล์จีนยูนาน (ผมเดาเอาเองนะ) ซึ่งมีอยู่ช่วงนึงผมอยากหาร้านก๋วยเตี๋ยวเนื้อแบบจีนๆ ทาน (ตอนนี้เลิกแล้ว)

มีอยู่วันนึงลงจากสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี เดินไปสีลมก็บังเอิญมาเจอร้านนี้ เห็นมีเมนูพวกก๋วยเตี๋ยวพอสมควรเลยแวะเข้าไปลอง

พอเห็นเมนู ก็ โอ้โห มีของโปรดเราอยู่หลายอย่าง เอ้า ... เอาลายแทงไปก่อนนะครับ

ไปง่ายครับ ริมถนนนราธิวาสมุ่งหน้าสีลม จอดรถหน้าร้านได้ หรือ ด้านข้างของร้านมีที่จอดรถส่วนตัวอยู่เอาเข้าไปจอดได้ แต่จอดได้ไม่กี่คันนะครับ

จากคุณ : ธนากาศ
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 09:38:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com