Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{CR}} บุฟเฟ่ต์ Weekend Brunch @ Mesamis Cafe มาลองบุฟเฟ่ต์สไตล์ฝรั่งเศสกันครับ :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคร๊าบบบ ชาวก้นครัวทุกท่าน วันนี้ป๊อบเอารูป บุฟเฟ่ต์มาฝากครับ
อยากจะฉลองกล้องใหม่ของผมพอดี ไม่ใช่ Canon อ๊ะ! ละก็ไม่ใช่ Nikon
แต่เป็น The New iPad!!  (ฟังแล้วดูโปรสุดๆ55)

พี่สาวเลยชวนไปลองบุฟเฟ่ต์ใหม่ที่ Mesamis Cafe สาขาราชดำริ
ไม่ยักกะรู้ว่าที่นี่มีบุฟเฟ่ต์แล้ว เพราะผมเคยมากิน
อาหารฝรั่งเศสที่นี่ 2 ครั้ง ตอนนั้นขายเป็น set lunch เซ็ทละ 388 บาท
แต่คราวนี้เป็นบุฟเฟ่ต์เลย คนละ 488 ก็หวานป๊อบเลยสิคร๊าบ เพิ่มมาร้อยเดียว
แต่กินไม่อั้น ส่วนรสชาติ ที่นี่ไม่เคยทำให้ผิดหวังอยู่แล้วครับ เป๊ะเสมอ !!!
(บุฟเฟ่ต์ เสาร์-อาทิตย์ นะคับ 11.30-16.30)

พูดแล้วก็มาดูรูปกันเลยดีกว่าครับ เม้าท์เพลิน 55

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 55 17:59:47

จากคุณ : หน้าเบี้ยวเฉี่ยวใจ
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 17:59:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com