Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]...Giant @ ซีคอน (ตามคุณPikaball และคุณZyxerL ไปกิน แต่... ติดต่อทีมงาน

555555+

เมื่อวานเข้ามาพันทิป เจอกระทู้ของคุณZyxerL และกระทู้ของพี่บอล Pikaball ที่รีวิว ร้านไจแอนท์ ที่ซีคอน บางแค

แต่...

ที่เราไปเป็น สาขาซีคอน ศรีนครินทร์ ที่ไปประจำครับ
(ก็บางแค นู๋ไปไม่ถูกอ่ะครับ แหะๆ)

ตอนแรกวันนี้กะจะไปทอดกฐินที่วัดแถวบ้าน แต่ว่าฝนตก เพื่อนๆเขาเลยยกเลิกกัน เราก็เลยแหง่วอยู่บ้าน

พอสายๆ ก็เลยออกไปซีคอน ศรีนครินทร์ครับ

ถึงห้าง ได้โต๊ะตอน 11.35 น.  ทานเสร็จออกมาประมาณ บ่ายโมง
จริงๆหมดเวลา 13.35น. แต่อิ่มมากแล้วอ่ะครับ คนรอคิวก็มี เลยรีบลุกดีกว่า
ราคา 360บาทเน็ทครับ

ภาพ : ถ่ายจากกล้องFuji S2980
ใช้โปรแกรม Photoscape ใส่กรอบและปรับขนาด/แสง รูปอาจไม่สวยนะครับ เพราะทำอะไรมากกว่านี้ไม่เป็น แหะๆ

เข้ามาที่โต๊ะกันเลยดีกว่าครับ
(แบบว่ามาถึงก็หิวมาก เลยเดินเข้าร้านเลย ไม่ได้ถ่ายรูปหน้าร้านเลยครับ แหะๆ)
wink

จากคุณ : ปีหนึ่ง...เพื่อนกัน
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 17:04:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com