Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำร้านไวน์ให้หน่อยครับ ^o^ ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำร้านไวน์ดีๆ อาหารอร่อยๆ ราคาไม่แพงมากให้ซักหน่อยนะครับ ส่วนตัวเคยไปแต่ wine connection
ชิมไวน์แล้วหลายสิบขวด รู้สึกว่ารสชาติไม่ไหวเลยครับ อาหารก็รสชาติพอทานได้เท่านั้น แต่ดีที่ราคาไม่แพง และไม่ไกลจากออฟฟิศ
เพื่อนๆจึงชอบไปร้านนี้กันครับ แต่! ส่วนตัว เริ่มเบื่อๆกับร้านนี้แล้ว อยากลองเปลี่ยนร้านดูบ้าง จึงอยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำร้านไวน์ดีๆ
ราคาไม่แพงมาก และอาหารอร่อย ให้หน่อยอะครับ Location ขอเป็น กทม. เดินทางสะดวกนิดนึงนะครับ (แอบเรื่องมาก อิอิ)

ขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าครับผม ^-^

จากคุณ : Hirame
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 23:05:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com