Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] หมี่เกี๊ยวแห้งเจ้าเก่าขั้นเทพ ลำปางเลิศรส เชียงใหม่ครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ขออนุญาตมาแนะนำร้านบะหมี่เกี๊ยวแห้งขั้นเทพที่ไปเจอมาอีก 1 ร้านนะครับ หลังจากภาคแรกพาไปแนะนำร้านนี้มาแล้ว

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D12898947/D12898947.html

วันนี้เป็นร้านในเชียงใหม่บ้าง เจอมาหลายเดือนแล้ว แต่เพิ่งได้เข้าไปกินเมื่อเดือนนี้เอง เป็นร้านที่หลายๆ คนอาจจะคุ้นชื่อกันดี ร้านลำปางเลิศรสครับ หลายคนอาจจะคุ้นชื่อถ้าเป็นชาวเชียงใหม่ มีหลายสาขามาก คุ้นๆ ก็มีสวนบวกหาด มีแม่ริม (สนามกอล์ฟลานนา) ส่วนที่จะพาไปชิมวันนี้ก็สาขาสิงหราชครับ อยู่หลังสยามทีวีเ่ก่า ตอนนี้เป็นสปาไปแล้ว ร้านเปิด 7 โมงเช้า - ห้าทุ่ม ตอนเที่ยงๆ คนจะเยอะหน่อย แต่ถ้าค่ำๆ ก็จะว่าง เข้าไปกินไ้ด้สบายครับ

จากคุณ : Mikamura Kaoru
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 22:40:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com