^O^ ^O^ ^O^ Time Capsule Kratoo.. ถึงตัวฉันในอีก1ปีข้างหน้า ^O^ ^O^ ^O^

มาเขียนกระทู้ถึงตัวเอง ( หรือใครก็ตามที่อยากเขียนถึง ) ในอีก1ปีข้างหน้า 1 มกรา 2548 กันเถอะค่ะ
    แล้วเมื่อถึงวันนั้น เรามาย้อนกระทู้ดูกันว่าเราทำได้อย่างที่เขียนไว้อ๊ะป่าวววว ^^

ล.ป. ขอบคุณไอเดียจากเฮียเป็ด คลับเหลิม งิงิ
    -------------------------------------------------------------------------
    ถึงว่านน้ำในอีก1ปีข้างหน้า..
    หวังว่าถึงเวลานั้น จะลดน้ำหนักจนได้น้อยกว่า 55กิโลอย่างที่ฝันไว้นะ ( ฝันมาหลายปีเต็มที แง่กๆๆ )
    แล้วเรื่องงานล่ะ ถึงไหนแล้ว จะติดปีกลั๊นลารึเปล่าน๊อ.. มีตังพอหม่ำพอใช้รึยัง ( พอหม่ำท่าจะยากแฮะ กินกระจาย.. เอาแค่พอใช้ละกัน อิอิ )
    หนูๆแฮมเต้อทั้งหลายล่ะ เหลือกี่ตัวแล้ว แล้วหนังสือน่ะ ขายได้กี่เล่มแล้ว ( ห้ามบอกนะว่ายังไม่ได้เขียน ฮึ่มๆ )
    1ปีที่ผ่านมาได้กินที่ไหนน่าประทับจายยย ที่สุดมั่ง ที่ๆได้ไปล่ะ สิ่งที่ได้ทำล่ะ เล่าสู่กันฟังมั่งนะ ^^

อ้อ.. ท้ายสุด.. หนมปังอ่ะ เคี้ยวจนหวานยัง อิอิ
    --------------------------------------------------------------------------
    ถึงชาว BFT ในอีก1ปีข้างหน้า
    ตรวจสุขภาพกันยังอ่ะ แล้วประชุมใหญ่ปีนี้ ข้าพเจ้าต้องชิ่งกลับก่อนอีกป่าวเนี่ย
    ผ่านไปอีก 1 ปี ขอให้ได้ร่วมวงหม่ำของอร่อยกันอีกหลายๆๆๆมื้อเลยนะคะ m( ^ ^ )m

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 47 03:52:54

จากคุณ : ว่านน้ำ - [ 1 ม.ค. 47 03:35:19 ]