CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จดหมายคลายเหงา ถึง แม่มณี อีกแล้ว อิอิ

แม่มณีจ๋า  
    มีข่าวด่วน แต่ไม่รู้ว่าดีหรือร้าย ประการใด  ก็ตาอู๋ นะ  เธอกลับมาอีกแล้ว ตามคำทำนายของฉันเลย  อิอิ

แต่ ก็ช่างแกเหอะนะ   เรามาคุยเรื่องของกินของเรากันดีกว่า  วันนี้ ฉันมีพาสต้า เส้นเกลียวแบบเทคนิคคัลเล่อร์ ด้วยละ  เอ  แล้วจะกินกับอะไรดีละนะ

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 47 18:24:54

จากคุณ : jojo02 - [ 6 ส.ค. 47 18:09:25 ]