CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จดหมายก่อนหายไปเที่ยว อิอิ อ้อ ถึงแม่มณีเหมือนเดินนะจ๊ะ

สวัสดีจ้า แม่มณี

สองวันนี้ ฉันก็มัวแต่ยุ่ง ๆ  อยู่ หลังจาก วันควายเดย์ แล้ว ก็ยังไม่ได้คุยกันเลย นี่ฉันก็จะหนีไปเที่ยวอีกแล้ว  อิอิ  เลยต้องรีบมาฝากจดหมายก่อนหายไปเที่ยว

วันนี้ฉันมีขนมจีบเจ้าอร่อยที่ตลาดเก่ามาฝาก เป็นอย่างแรกนะจ๊ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 47 10:59:07

จากคุณ : jojo02 - [ วันแม่แห่งชาติ 07:38:44 ]