CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จดหมายปลายอาทิตย์ ในวันฝนปรอย อิอิ

สวัสดีครับทุกท่าน แล้ว ก็แม่มณี เจ้าเดิม  อิอิ  

แม่มณีจ๋า  พอปลายสัปดาห์ที ฉันค่อยมีโอกาสออกไปหาอะไรกินให้ครึ้มอกครึ้มใจหน่อย  เสียแต่ว่า วันนี้เช้าฉันต้องไปหาหมอ  อิอิ  แล้วก็ขอนินทาหน่อยนึง  อาหารที่ร้านอาหารที่โรงพะบาน นี้  ไม่อร่อยเลย อะ  อย่างเช้านี้ ฉัน ก็ได้กิน ผัดอะไรรวม ๆ  กับ ข้าวกล้อง  ไม่อร่อย จริง ๆ

จากคุณ : jojo02 - [ 4 ก.ย. 47 22:21:12 ]