CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จดหมายในอาทิตย์ที่ มีคนไม่อยู่ อิอิ เอาเป็นว่า ส่งถึงคุณ โซฟาแทน ก็แล้วกัน อิอิ

เฮ้อ สวัสดีครับ เพื่อน ๆ ทุกท่าน  แล้วก็พิเศษคุณโซฟา  อิอิ  ในฐานะเหยื่อคนล่าสุดของจิงโจ้  

อาทิตย์นี้แม่มณีเธอหนีจากดอยไป  เลยไม่อาจส่งจดหมายให้ได้  เหลือ ก็แต่คุณโซฟา เลยตกเป็นเป็นเป้าหมายของผม  อิอิ เอ หรือมีเพื่อน ๆ  ที่อยู่เมืองใกล้ เมืองไกล  ก็ มารับจดหมายได้นะครับ

ไปกินอาหารญี่ปุ่นมาอีกแล้ว  อิอิ

จากคุณ : jojo02 - [ 24 ก.ย. 47 19:55:19 ]