CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

- - ฝากข้อมูลร้านอาหารที่ฮ่องกง ถึงคุณแม่บี๋ (หรือคนอื่น ๆ ที่สนใจ) ด้วยค่ะ - -

คุณแม่บี๋ค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะที่มาโพสท์ข้อมูลช้าเกินไป
    ไม่แน่ใจว่าจะทันการณ์หรือไม่นะค่ะ

Dim Sum
    - Maxim's Chinese Restaurant อยู่ 2-3/F, Hennessy Centre,
    500 Hennessy Rd., Causeway Bay
    เดินทางด้วย MTR ลงที่สถานี Causeway Bay ออก exit F
    แล้วเลี้ยวซ้ายค่ะ เดินหาถนน Hennessy ดูนะค่ะ แล้วหาที่ตั้งของตึก
    Hennessy Centre ให้เจอนะค่ะ ขึ้นไปชั้น 2 ก็เจอร้านเลยค่ะ
    พยายามไปถึงช่วง 11:30 นะค่ะ ที่นี่คนเยอะมาก ๆ ค่ะ โดยเฉพาะ
    ช่วงวันหยุดค่ะ

จากคุณ : ex-exo - [ 28 ธ.ค. 47 20:41:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป