CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

<: :> <: :> ขอความช่วยเหลือแนะนำทานอาหารเย็นล่องเรือค่ะ <: :> <: :>

ขอแวะมารบกวนพี่ห้องBuffetหน่อยนะคะ
    คือว่าหนูต้องพาผู้มาเยือน (ที่ไม่ใช่แขก) แต่เป็นจีนแท้
    ไปล่องเรือรับประทานอาหารค่ำ วันเสาร์ที่ 22 ม.ค.นี้ค่ะ
    เลยแวะมาขอคำแนะนำว่าที่จะไปที่ไหนดี

ตอนแรกหนูก็เสนอของโรงแรมแชงกรี-ลาไป
    แล้วเจ้านายก็ปฏิเสธเพราะแขกมี 11 คน แถมทางหนูไป
    ก็อีกประมาณสี่ห้าคน ขืนไปล่องเรือของแชงฯมีหวังล่มจม
    เขามาให้เรารับรองหนึ่งอาทิตย์เต็ม พาไปที่แพงๆดีๆแล้ว
    ตอนแรกจะตัดรายการนี้ออกไป แต่ก็มีคนหวังดีไปบอกเขา
    เขาเลยบอกว่าอยากไปล่องเรือทานอาหารเย็นมากๆเลย

ชีวิตนี้เศร้านักเลยปฏิเสธไม่ได้รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยค่ะ
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะคะทุกๆท่าน _/\_

ปล. ที่สำคัญคือหนูต้องจ่ายไปก่อน ถึงมาเบิกได้ จะเป็นไปได้ไหมคะ ถ้าขอราคาไม่คิดแล้วหัวละ 500-700

จากคุณ : Brownie point - [ 15 ม.ค. 48 17:51:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป